
SERIKALI YA KAUNTI YA KWALE
IDARA YA HUDUMA YA MATIBABU ZA AFYA YA UMMA

ZAHANATI YA MAGODZONI

UTANGULIZI

MAONO

MAAZIMIO

MAADILI YA KIMSINGI

AHADI

HAKI ZA WATEJA

Zahanati ya Magodzoni na wafanyakazi wake imejuzuu kutoa huduma za kuzuia, kukuza, kutibu, 
kurekebisha na mapendekezo ya kimatibabu kwa wateja wake wote. Vigezo vya kinidhamu, 
kitaaluma na kutunza muda vinashikiliwa na kuthaminiwa

Jamii ambayo imejibari na kujitenga dhidi ya magonjwa ya kuzuilika na afya iliyodhoofika.

Kuhusika katika kutoa huduma za juu za kuzuia, kutibu na huduma za kurekebisha afya kwa 
jamii ya Magodzoni.

1. Taadhima 

2. Fadhila

3. Heshima

4. Huduma kwa wakati mzuri

5. Uwazi

1. Utoaji wa huduma za afya zenye usawa na za kiwango cha juu

2. Utoaji wa huduma za afya kwa wakati ufaao

3. Kuheshimu haki na uhuru wa wateja

4. Kuzuia njia zozote za ufisadi na mapendeleo kwa wateja

1. Kufikia huduma za kiafya, za kidharura na za kimatibabu

2. Kupokea habari kamili kuhusu afya yake

3. Kutibiwa kwa hadhi, adabu na usiri

4. Kutobaguliwa dhidi ya aina yoyote

5. Kuchagua aina ya huduma ya afya iliyopo pamoja na upangaji wauzazi aupendao

6. Kutoa malalamishi kuhusu huduma za kiafya kwa mamlaka husika na kutafuta suluhu

kwa njia ambayo haitatizi utoaji wa huduma za kiafya

7. Mazingira ambayo hayana athari kwa afya na uzima wake

Vigezo vinavyo tuongoza kutoa huduma hizi ni:

Wahudumu wa Zahanati ya Magodzoni  wamejitolea kwa hali na mali katika:

Mteja wa Magodzoni ana haki zifuatazo:

6.  Huduma za kimaadili

7.  Usiri

8.  Kujitolea kwa kweli katika 

     utoaji wa huduma za ki afya.



MAJUKUMU YA MTEJA

NAMNA / NJIA YA KUTOA MAJIBU / MALALAMISHI

SERIKALI YA KAUNTI YA KWALE:

SIMU: 

BARUA PEPE: 

ZAHANATI YA MAGODZONI

WAKATI WA UFUNGUZI

Mteja wa Magodzonini ana majukumu haya:

LIKIZO WIKENDI

  1. Kufuata sheria na kanuni za zahanati

2. kufuata ushauri wa kiafya na kimatibabu aliopewa na wahudumu wa zahanati

3. Kuwapa wahudumu wa zahanati habari kamilifu kuhusu hali ya afya yake

4. Kutafuta habari kutoka kwa wahudumu wa kiafya ili kufanya maamuzi bora kuhusu afya 

yake

5. Kushirikiana na wahudumu wa afya katika utoaji wa huduma

6. Kuhusiana na wahudumu wa kiafya na wateja wengine kwa maadili na adabu

7. Kutobagua wa hudumu wa kiafya au wateja wowote katika hali au njia yoyote

8. Kutotatiza bure huduma za kiafya katika kutekeleza hakizako

9. Kujenga na kukuza mazingira ambayo si hatari kwa afya yako na afya ya wengine

Majibu,mapendekezo na malalamishi kuhusiana na huduma tunazotoa yanakubaliwa na 

kupokelewa kupitia anwani zifuatazo:

Idara ya Huduma ya Matibabu za Afya ya umma

Ofisi ya Mratibu wa Afya ya Kaunti

Sanduku la Posta 200, 

KWALE

020 210 7065

kwalehealthdirector13@gmail.com

Jumatatu hadi Ijumaa: 

8.00 Asubuhi - 5.00 Jioni

Imefungwa siku za  ya  umma na 
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